King Mongkut's University of Technology North Bangkok.

 

       

Please Sign in     Username :      Password :     

กองบริการการศึกษา   ถูกต้อง  รวดเร็ว   โปร่งใส  มีประสิทธิภาพ   และ สามารถตรวจสอบได้

บริการ Online :

สถิตินักศึกษา

เกี่ยวกับหน่วยงาน :

    บุคลากร

Link หน่วยงานในกอง :

    กลุ่มงานทะเบียนและสถิตินักศึกษา

บุคลากรงานทะเบียนและสถิตินักศึกษา

หัวหน้ากลุ่มงานทะเบียนและสถิตินักศึกษา

 นักวิชาการศึกษา
 นางสุภาพร อัศววิโรจน์
 Mrs.Suphaporn Aswawiroj
 e-mail:spa@kmutnb.ac.th
 โทรศัพท์ : 1628
 โทรศัพท์/โทรสาร : 02-587- 4341

 งานทะเบียนประวัตินักศึกษา
   
  นักวิชาการศึกษา
       นางสาวสุภาพร ฐานันตร์สฤษดิ์
       Ms.Supaporn Thanantara-sarit
       e-mail: sptr@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1628
 นักวิชาการศึกษา
       นางสาวกานต์กมล กาญจนโรมนต์
       Ms.Kantkamon Kanchanaromon
       e-mail: kantkamonk@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1629
  ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
       นางสาววิภาพร ดิถีพรรณ
       Ms.Vipaporn Dithiphun
       e-mail: vwp@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1631
 งานลงทะเบียนและประมวลผลสอบด้วยเครื่องจักรกล
  นักวิชาการศึกษา
       นางสาวสุกานดา สิงห์จันทร์
       Ms.Sukanda Singjan
       e-mail: sdsj@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1635
  นักวิชาการศึกษา
       นางศิลสิริ งามเมือง
       Mrs.Sinsiri Ngammuang
       e-mail: sinsirik@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1635
 นักวิชาการศึกษา
       นางสาวจิราวรรณ ทองแก้ว
       Ms.Jirawan Thongkeaw
       e-mail: jirawanm@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1634
 นักวิชาการศึกษา
       นายชัยรัตน์ ทับบุรี
       Mr.Chairat Tubburee
       e-mail: chairat.t@op.kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1628
 นักวิชาการคอมพิวเตอร์
       นางสาวอรอนงค์ ศรีคำ
       Ms.Onanong Srikum
       e-mail: onanongs@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1634
 งานทะเบียนและวัดผลการศึกษา
 นักวิชาการศึกษา
       นางอรวรรณ เบ็ญจชัยพร
       Mrs.Orawan Benjachaiyaporn
       e-mail: orawanb@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1633
 นักวิชาการศึกษา
       นางสาวสุพัชรา อักษรถึง
       Ms.Supatchara Aksorntueng
       e-mail: supatcharaa@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1630
  นักวิชาการศึกษา
       นางสาวอโนทัย เกตุบรรเทิง
       Ms.Anothai Ketbantoeng
       e-mail: anothaik@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1629
 นักวิชาการศึกษา
       นายพุทธิพันธ์ วัฒนา
       Mr.Puttipun Wattana
       e-mail: puttipunw@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1633
 นักวิชาการศึกษา
       นางสาวจารุวรรณ สมราศรี
       Ms.Jarruwan Somrasri
       e-mail: jarruwan.s@op.kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1632
 นักวิชาการศึกษา
       นางสาววราพร สายทอง
        Ms.Waraporn Saithong
        e-mail: warapornsa@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1632
 งานออกหนังสือสำคัญ
 ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
       นางสาววิไลพร หวาดอิ่ม
       Ms.Vilaiporn Ward-Im
       e-mail: wilaporniw@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1630
  ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
       นางวรรณภา พินิจเวชการ
       Mrs.Wanapa Pinijvejchakarn
       e-mail: vanapap@kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1630
  ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
       นางสาวจิตสุภา นิรัติศัยดีสกุล
       Ms.Jitsupa Nirattisaideesakul
       e-mail: jitsupa.n@op.kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : -
 งานเลขานุการและบริการ
  นักวิชาการศึกษา
       นางสาวกุลธิดา ผิวอ้วน
       Ms.Kulthida Phiwoun
       e-mail: kulthida.p@op.kmutnb.ac.th
       โทรศัพท์ : 1631
  ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
       นางสาวเบญจา วังงาม
       Ms.Benja Wangngam
       โทรศัพท์ : 1631

ปฏิทินกิจกรรม

<< August 2017  >>
SUNMONTUEWEDTHUFRISAI
   1 2 3 4 5
6 7 8 9 10 11 12
13 14 15 16 17 18 19
20 21 22 23 24 25 26
27 28 29 30 31  
 

KMUTNB Links :

    มจพ.